VCH4AG150R4MATWA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
478-5763-2-ND - เทปและม้วน (TR)
478-5763-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
478-5763-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VCH4AG150R4MATWA
คำอธิบาย
VARISTOR 135V 0402
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
135 V วาริสเตอร์ 1 วงจร ติดบนพื้นผิว, MLCV 0402 (1005 เมตริก)
หมวดหมู่
จำนวนของวงจร
1
ผู้ผลิต
KYOCERA AVX
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
0.47 pF @ 1 MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C (TA)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, MLCV
โวลต์ DC สูงสุด
15 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0402 (1005 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้าวาริสเตอร์ (Typ)
135 V