LCPWR14Z-3M
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5073-LCPWR14Z-3M-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LCPWR14Z-3M
คำอธิบาย
N5/15P-SJE3X14 C13 LSZH BLK 3M
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
9.84' (3.00m) สายไฟ สีดำ NEMA 5-15P ถึง IEC 320-C13 SJT
หมวดหมู่
ประเภทสายไฟ
SJT
ผู้ผลิต
L-com
เครื่องวัดขนาดสายไฟ
14 AWG
บรรจุภัณฑ์
ถุง
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความยาว
9.84' (3.00m)
รูปแบบ
ขาตัวผู้ (ใบมีด) ไปยังซ็อกเก็ตตัวเมีย (สล็อต)
การทำเครื่องหมายหน่วยงานที่อนุมัติ
UL
คอนเนคเตอร์ที่ 1
NEMA 5-15P
สี
สีดำ
คอนเนคเตอร์ที่ 2
IEC 320-C13
อัตราแรงดันไฟฟ้า
125V
จำนวนตัวนำ
3
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
15A