SDG450XS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5073-SDG450XS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SDG450XS
คำอธิบาย
JACK SCR KIT .45""X.16""
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แจ็คสกรูซ็อกเก็ต สำหรับ D-Sub คอนเนคเตอร์
หมวดหมู่
สำหรับใช้ร่วมกับ/ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
D-Sub คอนเนคเตอร์
ผู้ผลิต
L-com
คุณสมบัติ
รวมฮาร์ดแวร์
ชุด
ความยาว - ส่วนของเกลียวใต้ส่วนหัว
0.400" (10.16mm)
บรรจุภัณฑ์
ถุง
ความยาว - ใต้ส่วนหัว
0.450" (11.43mm)