รูปภาพสำหรับ FDG.1B.307.CLAD52 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FDG.1B.307.CLAD52
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FDG.1B.307.CLAD52-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FDG.1B.307.CLAD52
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 7P GOLD SLDR CUP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
7 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FDG.1B.307.CLAD52 รุ่น
หมวดหมู่
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
Mfr
สี
เงิน
ชุด
การป้องกันการเข้า
IP50 - ป้องกันฝุ่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ฝาหลัง
ประเภทคอนเนคเตอร์
การป้องกัน
จำนวนของตำแหน่ง
7
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
7A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
307
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.165" ~ 0.205" (4.20mm ~ 5.20mm)
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C