FFA.1S.304.CLAC52
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FFA.1S.304.CLAC52-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FFA.1S.304.CLAC52
คำอธิบาย
CONN CIRC PLUG 4P GOLD SLDR CUP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ซ็อกเก็ตตัวเมียและขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FFA.1S.304.CLAC52 รุ่น
หมวดหมู่
พื้นผิวฝาครอบ
โครเมียม
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ชุด
สี
เงิน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การป้องกันการเข้า
IP50 - ป้องกันฝุ่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
ประเภทคอนเนคเตอร์
คุณสมบัติ
ฝาหลัง
จำนวนของตำแหน่ง
4
การป้องกัน
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
304
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
10A
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.165" ~ 0.205" (4.20mm ~ 5.20mm)
ส่วนปลาย
ถ้วยบัดกรี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C