FFG.1B.304.CLAD52Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FFG.1B.304.CLAD52Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FFG.1B.304.CLAD52Z
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 4P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FFG.1B.304.CLAD52Z รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
4
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
10A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
304
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.165" ~ 0.205" (4.20mm ~ 5.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C