รูปภาพสำหรับ FFG.2B.306.CLAD72Z ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FFG.2B.306.CLAD72Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FFG.2B.306.CLAD72Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FFG.2B.306.CLAD72Z
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 6P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
6 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
จำนวนของตำแหน่ง
6
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
12A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
306
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.244" ~ 0.283" (6.20mm ~ 7.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C