รูปภาพสำหรับ FGG.00.302.CLAD22Z ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FGG.00.302.CLAD22Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.00.302.CLAD22Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.00.302.CLAD22Z
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 2P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
2 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
FGG.00.302.CLAD22Z รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
2
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
302
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.055" ~ 0.087" (1.40mm ~ 2.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C