FGG.00.302.CLAD27
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.00.302.CLAD27-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.00.302.CLAD27
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 2P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
2 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
FGG.00.302.CLAD27 รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
2
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
302
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.087" ~ 0.106" (2.20mm ~ 2.70mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C