รูปภาพสำหรับ FGG.00.304.CLAD17Z ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FGG.00.304.CLAD17Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.00.304.CLAD17Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.00.304.CLAD17Z
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 4P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
จำนวนของตำแหน่ง
4
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
304
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.067" (1.70mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C