FGG.00.304.CLAD22Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.00.304.CLAD22Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.00.304.CLAD22Z
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 4P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
FGG.00.304.CLAD22Z รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
4
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
304
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.055" ~ 0.087" (1.40mm ~ 2.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C