FGG.00.304.CLAD35
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1124-1447-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.00.304.CLAD35
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 4P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
FGG.00.304.CLAD35 รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
4
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
304
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.106" ~ 0.138" (2.70mm ~ 3.50mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C