รูปภาพสำหรับ FGG.00.304.CYCD35Z ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FGG.00.304.CYCD35Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.00.304.CYCD35Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.00.304.CYCD35Z
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 4POS GOLD CRIMP
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ย้ำ
โมเดล EDA/CAD
FGG.00.304.CYCD35Z รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
4
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
304
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.106" ~ 0.138" (2.70mm ~ 3.50mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C