FGG.0B.304.CLAD32
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1124-FGG.0B.304.CLAD32-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.0B.304.CLAD32
คำอธิบาย
Circular Metal
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
FGG.0B.304.CLAD32 รุ่น
หมวดหมู่
พื้นผิวฝาครอบ
โครเมียม
จำนวนของตำแหน่ง
4
การป้องกัน
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
304
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
7A
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.087" ~ 0.126" (2.20mm ~ 3.20mm)
ส่วนปลาย
ถ้วยบัดกรี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C