รูปภาพสำหรับ FGG.0B.305.CLAD22 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FGG.0B.305.CLAD22
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1124-FGG.0B.305.CLAD22-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.0B.305.CLAD22
คำอธิบาย
CIRCULAR CONNECTOR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
5 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
หมวดหมู่
พื้นผิวฝาครอบ
โครเมียม
จำนวนของตำแหน่ง
5
การป้องกัน
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
305
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
6.5A
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.055" ~ 0.087" (1.40mm ~ 2.20mm)
ส่วนปลาย
ถ้วยบัดกรี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C