FGG.0B.306.CLAD56Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.0B.306.CLAD56Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.0B.306.CLAD56Z
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 6P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
6 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
จำนวนของตำแหน่ง
6
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2.5A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
306
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.209" ~ 0.220" (5.30mm ~ 5.60mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C