FGG.0B.309.CLAD52
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.0B.309.CLAD52-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.0B.309.CLAD52
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 9P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
9 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
FGG.0B.309.CLAD52 รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
9
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
309
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.165" ~ 0.205" (4.20mm ~ 5.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C