FGG.0B.309.CLAD56Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.0B.309.CLAD56Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.0B.309.CLAD56Z
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2A
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.209" ~ 0.220" (5.30mm ~ 5.60mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C