FGG.1B.302.CLAD52
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.1B.302.CLAD52-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.1B.302.CLAD52
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 2P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
2 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
FGG.1B.302.CLAD52 รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
2
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
15A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
302
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.165" ~ 0.205" (4.20mm ~ 5.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C