FGG.1B.304.CLAD42
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.1B.304.CLAD42-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.1B.304.CLAD42
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 4P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
4 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
FGG.1B.304.CLAD42 รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
4
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
10A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
304
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.122" ~ 0.165" (3.10mm ~ 4.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C