FGG.1B.305.CYCD52Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.1B.305.CYCD52Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.1B.305.CYCD52Z
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 5POS GOLD CRIMP
คำอธิบายโดยละเอียด
5 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ย้ำ
โมเดล EDA/CAD
FGG.1B.305.CYCD52Z รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
5
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
9A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
305
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.165" ~ 0.205" (4.20mm ~ 5.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C