FGG.1B.305.CYCD72Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.1B.305.CYCD72Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.1B.305.CYCD72Z
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 5POS GOLD CRIMP
คำอธิบายโดยละเอียด
5 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ย้ำ
โมเดล EDA/CAD
FGG.1B.305.CYCD72Z รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
5
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
9A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
305
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.244" ~ 0.283" (6.20mm ~ 7.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C