FGG.1B.306.CLAD52 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
6 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FGG.1B.306.CLAD52
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.1B.306.CLAD52-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.1B.306.CLAD52
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 6P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
FGG.1B.306.CLAD52 รุ่น
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
7A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
306
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.165" ~ 0.205" (4.20mm ~ 5.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C