FGG.1B.306.CLAD52Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1124-1063-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.1B.306.CLAD52Z
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 6P GOLD SLDR CUP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
FGG.1B.306.CLAD52Z รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
6
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
7A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
306
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.165" ~ 0.205" (4.20mm ~ 5.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C