FGG.1B.306.CLAD72
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.1B.306.CLAD72-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.1B.306.CLAD72
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 6P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
6 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
FGG.1B.306.CLAD72 รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
6
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
7A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
306
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.244" ~ 0.283" (6.20mm ~ 7.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C