FGG.1B.306.CLAM31Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.1B.306.CLAM31Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.1B.306.CLAM31Z
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 6P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
6 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
จำนวนของตำแหน่ง
6
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
7A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
306
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.106" ~ 0.122" (2.70mm ~ 3.10mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C