FGG.1B.306.CYCD42Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.1B.306.CYCD42Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.1B.306.CYCD42Z
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 6POS GOLD CRIMP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ย้ำ
โมเดล EDA/CAD
FGG.1B.306.CYCD42Z รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
6
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
7A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
306
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.122" ~ 0.165" (3.10mm ~ 4.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C