FGG.1B.308.CYCD62
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.1B.308.CYCD62-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.1B.308.CYCD62
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 8POS GOLD CRIMP
โมเดล EDA/CAD
FGG.1B.308.CYCD62 รุ่น
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.205" ~ 0.244" (5.20mm ~ 6.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C