FGG.1B.308.CYCD72
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.1B.308.CYCD72-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.1B.308.CYCD72
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 8POS GOLD CRIMP
โมเดล EDA/CAD
FGG.1B.308.CYCD72 รุ่น
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.244" ~ 0.283" (6.20mm ~ 7.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C