FGG.1B.310.CLAD76
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1124-1066-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.1B.310.CLAD76
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 10P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
FGG.1B.310.CLAD76 รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
10
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2.5A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
310
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.283" ~ 0.299" (7.20mm ~ 7.60mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C