FGG.1K.308.CLAC55Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1124-1163-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.1K.308.CLAC55Z
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 8P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
8 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
FGG.1K.308.CLAC55Z รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
8
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
308
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.201" ~ 0.217" (5.10mm ~ 5.50mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 200°C