รูปภาพสำหรับ FGG.2B.302.CYCD92 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FGG.2B.302.CYCD92
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.2B.302.CYCD92-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.2B.302.CYCD92
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 2POS GOLD CRIMP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ย้ำ
โมเดล EDA/CAD
FGG.2B.302.CYCD92 รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
2
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
25A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
302
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.323" ~ 0.362" (8.20mm ~ 9.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C