FGG.2B.310.CLAD62
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.2B.310.CLAD62-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.2B.310.CLAD62
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 10P GOLD SLDR CUP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
FGG.2B.310.CLAD62 รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
10
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
8A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
310
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.205" ~ 0.244" (5.20mm ~ 6.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C