FGG.2B.310.CYCD82
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.2B.310.CYCD82-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.2B.310.CYCD82
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 10POS GOLD CRIMP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ย้ำ
โมเดล EDA/CAD
FGG.2B.310.CYCD82 รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
10
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
8A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
310
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.283" ~ 0.323" (7.20mm ~ 8.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C