FGG.2B.312.CLAD92Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.2B.312.CLAD92Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.2B.312.CLAD92Z
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 12P GOLD SLDR CUP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
12 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
FGG.2B.312.CLAD92Z รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
12
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
7A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
312
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.323" ~ 0.362" (8.20mm ~ 9.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C