FGG.2B.316.CLAD82Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.2B.316.CLAD82Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.2B.316.CLAD82Z
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 16P GOLD SLDR CUP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
16 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
FGG.2B.316.CLAD82Z รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
16
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
6A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
316
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.283" ~ 0.323" (7.20mm ~ 8.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C