FGG.3P.306.PLWD75G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FGG.3P.306.PLWD75G-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FGG.3P.306.PLWD75G
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 7P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
7 (6 + PE) ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
FGG.3P.306.PLWD75G รุ่น
หมวดหมู่
วัสดุหลัก
พลาสติก
Mfr
วัสดุของฝาครอบ
โพลีซัลโฟน (PSU)
สี
สีเทา
การป้องกันการเข้า
IP61 - ป้องกันฝุ่น
ประเภทคอนเนคเตอร์
คุณสมบัติ
ฝาหลัง, กราวด์
จำนวนของตำแหน่ง
7 (6 + PE)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
6A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
306
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.264" ~ 0.295" (6.70mm ~ 7.50mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-50°C ~ 150°C