FNG.0B.305.CLAD52Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FNG.0B.305.CLAD52Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FNG.0B.305.CLAD52Z
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 5P GOLD SLDR CUP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
5 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
หมวดหมู่
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
Mfr
สี
เงิน
ชุด
การป้องกันการเข้า
IP50 - ป้องกันฝุ่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ฝาหลัง, สายคล้อง
ประเภทคอนเนคเตอร์
การป้องกัน
จำนวนของตำแหน่ง
5
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
6.5A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
305
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.165" ~ 0.205" (4.20mm ~ 5.20mm)
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C