รูปภาพสำหรับ FNG.0B.307.CLAD52Z ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FNG.0B.307.CLAD52Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
FNG.0B.307.CLAD52Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FNG.0B.307.CLAD52Z
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 7P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
7 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
จำนวนของตำแหน่ง
7
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2.5A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
307
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.165" ~ 0.205" (4.20mm ~ 5.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C