รูปภาพสำหรับ FPG.0B.302.CLAD42Z ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
FPG.0B.302.CLAD42Z
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1124-FPG.0B.302.CLAD42Z-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FPG.0B.302.CLAD42Z
คำอธิบาย
INTERCONNECT CIRCULAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
FPG.0B.302.CLAD42Z รุ่น
หมวดหมู่
พื้นผิวฝาครอบ
โครเมียม
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ชุด
สี
เงิน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การป้องกันการเข้า
IP50 - ป้องกันฝุ่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
ประเภทคอนเนคเตอร์
คุณสมบัติ
ฝาหลัง
จำนวนของตำแหน่ง
2
การป้องกัน
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
302
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
10A
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์), มุมฉาก
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.126" ~ 0.165" (3.20mm ~ 4.20mm)
ส่วนปลาย
ถ้วยบัดกรี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C