รูปภาพสำหรับ PFG.2B.310.CLLD72 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PFG.2B.310.CLLD72
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PFG.2B.310.CLLD72-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PFG.2B.310.CLLD72
คำอธิบาย
CONN RCPT FMALE 10P SOLDER CUP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย ถ้วยบัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PFG.2B.310.CLLD72 รุ่น
หมวดหมู่
พื้นผิวฝาครอบ
โครเมียม
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ชุด
สี
เงิน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การป้องกันการเข้า
IP50 - ป้องกันฝุ่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
ประเภทคอนเนคเตอร์
คุณสมบัติ
ฝาหลัง
จำนวนของตำแหน่ง
10
การป้องกัน
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
310
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
8A
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์); ติดตั้งบนพาเนล
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.244" ~ 0.283" (6.20mm ~ 7.20mm)
คุณสมบัติการติดตั้ง
น็อตด้านหน้าและด้านหลัง
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C