PHG.0B.302.CLLD42
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PHG.0B.302.CLLD42-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PHG.0B.302.CLLD42
คำอธิบาย
CONN RCPT FMALE 2P GOLD SLDR CUP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย ถ้วยบัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PHG.0B.302.CLLD42 รุ่น
หมวดหมู่
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
Mfr
สี
เงิน
ชุด
การป้องกันการเข้า
IP50 - ป้องกันฝุ่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ฝาหลัง
ประเภทคอนเนคเตอร์
การป้องกัน
จำนวนของตำแหน่ง
2
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
10A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
302
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.126" ~ 0.165" (3.20mm ~ 4.20mm)
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C