PHG.0B.307.CLLD52
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PHG.0B.307.CLLD52-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PHG.0B.307.CLLD52
คำอธิบาย
CONN RCPT FMALE 7P GOLD SLDR CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
7 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
PHG.0B.307.CLLD52 รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
7
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
2.5A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
307
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.165" ~ 0.205" (4.20mm ~ 5.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C