PHG.2B.316.CLLD82
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PHG.2B.316.CLLD82-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PHG.2B.316.CLLD82
คำอธิบาย
CONN RCPT FMALE 16P SOLDER CUP
คำอธิบายโดยละเอียด
16 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย ถ้วยบัดกรี
โมเดล EDA/CAD
PHG.2B.316.CLLD82 รุ่น
จำนวนของตำแหน่ง
16
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
6A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
316
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.283" ~ 0.323" (7.20mm ~ 8.20mm)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 250°C