LTW-K140SZR30
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LTW-K140SZR30-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LTW-K140SZR30
คำอธิบาย
LED SZR WARM WHITE 3000K 2SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
led การจัดแสง SZR สีขาว, โทนอุ่น 3000K 3.2V 60mA 120° 2-SMD, ตัวนำแบน
หมวดหมู่
ลูเมน/วัตต์ @ กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
109lm/W
Mfr
CRI (ดัชนีการแสดงสี)
80
ชุด
กระแสไฟฟ้า - สูงสุด
80mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
มุมการมองเห็น
120°
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, ตัวนำแบน
CCT (K)
3000K
ขนาด / มิติ
0.106" L x 0.055" W (2.70mm x 1.40mm)
ฟลักซ์ @ 25°C, กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
21lm (17lm ~ 25lm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)
กระแสไฟฟ้า - ทดสอบ
60mA
ความต้านทานความร้อนของบรรจุภัณฑ์
30°C/W
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (Typ)
3.2V