0217.500TXP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
0217.500TXP-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0217.500TXP
คำอธิบาย
FUSE GLASS 500MA 250VAC 5X20MM
คำอธิบายโดยละเอียด
500 mA 250 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, แก้ว ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 5mm x 20mm
หมวดหมู่
เวลาตอบสนอง
ขาดเร็ว
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
35A
ละลาย I²t
0.215
หน่วยงานที่อนุมัติ
CCC, CE, CSA,KC, SEMKO, UL, VDE
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.205" Dia x 0.787" L (5.20mm x 20.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.2065 Ohms
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V