021701.6HXP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F2397-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
021701.6HXP
คำอธิบาย
FUSE GLASS 1.6A 250VAC 5X20MM
คำอธิบายโดยละเอียด
1.6 A 250 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, แก้ว ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 5mm x 20mm
หมวดหมู่
เวลาตอบสนอง
ขาดเร็ว
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
35A
ละลาย I²t
4.615
หน่วยงานที่อนุมัติ
CCC, CE, CSA, K-MARK, PSE, SEMKO, UL, VDE
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.205" Dia x 0.787" L (5.20mm x 20.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.0528 Ohms
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V