021802.5MXP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F1751-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
021802.5MXP
คำอธิบาย
FUSE GLASS 2.5A 250VAC 5X20MM
คำอธิบายโดยละเอียด
2.5 A 250 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, แก้ว ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 5mm x 20mm
หมวดหมู่
เวลาตอบสนอง
ขาดช้า
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
35A
ละลาย I²t
23.25
หน่วยงานที่อนุมัติ
CCC, CE, CSA, K-MARK, PSE, SEMKO, UL, VDE
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.205" Dia x 0.787" L (5.20mm x 20.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.0219 Ohms
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V