0239.250MXP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F4734-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
0239.250MXP
คำอธิบาย
FUSE GLASS 250MA 250VAC 5X20MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
250 mA 250 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, แก้ว ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 5mm x 20mm
หมวดหมู่
เวลาตอบสนอง
ขาดช้า
Mfr
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ชุด
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
35A
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ละลาย I²t
0.34
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, CSA, KC, UL
ประเภทการติดตั้ง
ต้องใช้อุปกรณ์ยึด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.205" Dia x 0.787" L (5.20mm x 20.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
3.07 Ohms
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V