028707.5PXCN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F4198-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
028707.5PXCN
คำอธิบาย
FUSE AUTO 7.5A 32VDC BLADE ATO
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
7.5 A ac 32 V ฟิวส์ dc รถยนต์ ต้องใช้อุปกรณ์ยึด ใบมีด, ATO/ATC
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
Mfr
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ชุด
ละลาย I²t
60.0
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, UL
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
ต้องใช้อุปกรณ์ยึด
สี
สีน้ำตาล
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.752" L x 0.201" W x 0.484" H (19.10mm x 5.10mm x 12.30mm)